നോട്ടീസ് - സേതുരാഘവൻ.കെ, ക്ലാർക്ക് ICDS ഒല്ലൂക്കര, ത്യശ്ശൂർ.
നോട്ടീസ് - സേതുരാഘവൻ.കെ, ക്ലാർക്ക് ICDS ഒല്ലൂക്കര, ത്യശ്ശൂർ.
1-6-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. സാം ഡാനിയൽ, ജൂനിയർ ഹെൽത്ത് ഇൻസ്പെക്ടർ ഗ്രേഡ് 2, പ്രമാടം പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം, പത്തനംതിട്ട.
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. സാം ഡാനിയൽ, ജൂനിയർ ഹെൽത്ത് ഇൻസ്പെക്ടർ ഗ്രേഡ് 2, പ്രമാടം പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രം, പത്തനംതിട്ട.
29-5-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. ഷെറിൻ സ്റ്റീഫൻ, ഹെഡ് ക്ലാർക്ക്, എംപ്ലോയ്മെൻറ് എക്സ്ചേഞ്ച്, ചങ്ങനാശ്ശേരി ടൗൺ.
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. ഷെറിൻ സ്റ്റീഫൻ, ഹെഡ് ക്ലാർക്ക്, എംപ്ലോയ്മെൻറ് എക്സ്ചേഞ്ച്, ചങ്ങനാശ്ശേരി ടൗൺ.
25-5-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീമതി. സംഗീത വിശ്വനാഥൻ, ഐസിഡിഎസ്സ് സൂപ്പർവൈസർ, ഐസിഡിഎസ്സ് അട്ടപ്പാടി.
നോട്ടീസ് - ശ്രീമതി. സംഗീത വിശ്വനാഥൻ, ഐസിഡിഎസ്സ് സൂപ്പർവൈസർ, ഐസിഡിഎസ്സ് അട്ടപ്പാടി.
24-5-2024
നോട്ടീസ് - ഡോ. സോണിയാ ചാക്കോ, വെറ്ററിനറി സർജൻ, മ്യഗസംരക്ഷണ വകുപ്പ്.
നോട്ടീസ് - ഡോ. സോണിയാ ചാക്കോ, വെറ്ററിനറി സർജൻ, മ്യഗസംരക്ഷണ വകുപ്പ്.
17-5-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. ബാനർജി.എസ്, സീനിയർ ക്ലാർക്ക്, യൂണിറ്റ് ഓഫീസ്, വിജിലൻസ് ആൻഡ് ആൻറി-കറപ്ഷൻ ബ്യൂറോ, തിരുവനന്തപുരം.
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. ബാനർജി.എസ്, സീനിയർ ക്ലാർക്ക്, യൂണിറ്റ് ഓഫീസ്, വിജിലൻസ് ആൻഡ് ആൻറി-കറപ്ഷൻ ബ്യൂറോ, തിരുവനന്തപുരം.
15-5-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ.എസ്.ഹംസപിളള, നൈറ്റ് വാച്ചർ, ക്ഷീരോല്പന്ന നിർമ്മാണ പരിശീലന വികസന കേന്ദ്രം, ഓച്ചിറ.
നോട്ടീസ് - ശ്രീ.എസ്.ഹംസപിളള, നൈറ്റ് വാച്ചർ, ക്ഷീരോല്പന്ന നിർമ്മാണ പരിശീലന വികസന കേന്ദ്രം, ഓച്ചിറ.
17-4-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. തോമസ് കുട്ടി.എം.കെ, സീനിയർ ഗ്രേഡ് അസിസ്റ്റൻറ്, പൊതുഭരണ വകുപ്പ്, സെക്രട്ടേറിയറ്റ്.
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. തോമസ് കുട്ടി.എം.കെ, സീനിയർ ഗ്രേഡ് അസിസ്റ്റൻറ്, പൊതുഭരണ വകുപ്പ്, സെക്രട്ടേറിയറ്റ്.
17-4-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീമതി. വിജിന.സി, നേഴ്സിംഗ് ഓഫീസർ, സാമൂഹികാരോഗ്യകേന്ദ്രം ഉളേള്യരി, കോഴിക്കോട്.
നോട്ടീസ്, ശ്രീമതി. വിജിന.സി, നേഴ്സിംഗ് ഓഫീസർ, സാമൂഹികാരോഗ്യകേന്ദ്രം ഉളേള്യരി, കോഴിക്കോട്.
5-4-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. സമിത്.കെ.പി, ക്ലർക്ക്, സെപ്ഷ്യൽ സെൽ ഓഫീസ്, വിജിലൻസ് ആൻഡ് ആൻറി-കറപ്ഷൻ ബ്യൂറോ, കോഴിക്കോട്.
നോട്ടീസ്, ശ്രീ. സമിത്.കെ.പി, ക്ലർക്ക്, സെപ്ഷ്യൽ സെൽ ഓഫീസ്, വിജിലൻസ് ആൻഡ് ആൻറി-കറപ്ഷൻ ബ്യൂറോ, കോഴിക്കോട്.
14-2-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. പി.കെ. ബാബു, സൂപ്രണ്ടിംഗ് എഞ്ചിനീയർ, പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ്.
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. പി.കെ. ബാബു, സൂപ്രണ്ടിംഗ് എഞ്ചിനീയർ, പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ്.
23-1-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീമതി. ഷൈനി സി എബ്രഹാം, ക്ലാർക്ക് വഴിക്കടവ് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്.
ശ്രീമതി. ഷൈനി സി എബ്രഹാം, ക്ലാർക്ക് വഴിക്കടവ് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്.
8-1-2024
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. പി.കെ. ബാബു, സൂപ്രണ്ടിംഗ് എഞ്ചിനീയർ, പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ്.
നോട്ടീസ്, ശ്രീ. പി.കെ. ബാബു, സൂപ്രണ്ടിംഗ് എഞ്ചിനീയർ, പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ്.
6-12-2023
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. ശ്രീജിത് സി.ആർ, ഫാർമസിസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് 2, ആങ്ങമൂഴി പ്രാഥമിക ആരോഗ്യകേന്ദ്രം, പത്തനംതിട്ട.
നോട്ടീസ്, ശ്രീ. ശ്രീജിത്ത് സി.ആർ, ഫാർമസിസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് 2, ആങ്ങമൂഴി പ്രാഥമികാരോഗ്യ കേന്ദ്രം, പത്തനംതിട്ട.
2-12-2023
നോട്ടീസ് - ശ്രീ. മഹേഷ് കുമാർ ഇ എസ്, ഡെമോൺസേട്രറ്റർ, സർക്കാർ പോളിടെക്നിക്ക് കോളേജ്, മേപ്പാടി, വയനാട്.
Notice, Mahesh Kumar ES, Demonstrator, Government Polytechnic College, Meppadi, Wayanad.
2-12-2023
നോട്ടീസ് - ശ്രീമതി. ബിന്ദു.റ്റി, കമ്പ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റൻറ് ഗ്രേഡ് II, പൊതുഭരണ വകുപ്പ്.
നോട്ടീസ്, ശ്രീമതി. ബിന്ദു.റ്റി, കമ്പ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റൻറ് ഗ്രേഡ് II, പൊതുഭരണ വകുപ്പ്.
28-11-2023
ശ്രീ.സുധീഷ് രാഘവൻ, ഹവിൽദാർ ജനറൽ നമ്പർ 8839-നെ സർവീസിൽ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുന്നത് സംബന്ധിച്ച്.
സംബന്ധിച്ച്, നീക്കം ചെയ്യൽ, സേവനം, ശ്രീ. സുധീഷ് രാഘവൻ, ഹവിൽദാർ ജനറൽ നമ്പർ 8839.
16-11-2023
അറിയിപ്പ് - ശ്രീമതി. മിനി വർഗീസ് , നഴ്സിങ് ഓഫീസർ, കോഴഞ്ചേരി ജില്ലാ ആശുപത്രി, പത്തനംതിട്ട.
അറിയിപ്പ്, ശ്രീമതി. മിനി വർഗീസ്, നഴ്സിംഗ് ഓഫീസർ, കോഴഞ്ചേരി ജില്ലാ ആശുപത്രി, പത്തനംതിട്ട.
13-11-2023
കായിക്കരപാലം നിർമ്മാണം - പുനരധിവാസ പുന:സ്ഥാപന പാക്കേജ് അംഗീകരിച്ചത്.
കായിക്കരപാലം നിർമ്മാണം - പുനരധിവാസ പുന:സ്ഥാപന പാക്കേജ് അംഗീകരിച്ചത്.
12-11-2023
അറിയിപ്പ് - ശ്രീമതി. സുധലത. എസ്, പ്രോസസ് സെർവർ, ജില്ലാ കോടതി, പാലക്കാട്.
അറിയിപ്പ്, ശ്രീമതി. സുധലത. എസ്, പ്രോസസ് സെർവർ, ജില്ലാ കോടതി, പാലക്കാട്.
26-10-2023